

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA



TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba, Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa itauza kwa njia ya mnada wa hadhara magari na pikipiki chakavu tarehe 18/04/ 2018 siku ya jumatano.

Magari na pikipiki zitakazouzwa ni kama zilivyoorodheshwa katika jedwali hapa chini:

NA.	AINA YA MALI ZITAKAZOUZWA
01.	Toyota Landcruiser SM 2993 IHZ, JTERB71J10-004796
02.	Toyota Landcruiser SM 3601 IHZ-0386911, JTERB71J00-0012579
03.	Suzuki STK 3456 G13BBN119607, 212256
04.	Nissan Hard Board DFP 2645 3LD52594149,ADNJ840000E015551
05.	Pikipiki –Yamaha DFP 2248 3TT-088815, DE 02X015397

Masharti ya mnada:-

1. Chombo kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo.
2. Mnunuzi atalazimika kulipa papo hapo amana (deposit) isiyopungua asilimia ishirini na tano (25%) ya thamani ya chombo / kifaa alichonunua na kukamilisha malipo yote katika muda wa siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya mnada. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa chombo/kifaa husika na amana aliyolipia haitarudishwa.
3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa au kuchukua chombo alichonunua katika muda wa siku saba (07) kuanzia siku ya kukamilisha malipo.
4. Ruhusa ya kuangalia vyombo itatolea siku mbili (02) kabla ya tarehe ya mnada husika.
5. Mnada utanza saa nne (4:00) asubuhi katika maeneo mbalimbali vyombo vilipo.

Dr Omary Nkullo
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KONGWA.