HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA

YAH: MABADILIKO YA RATIBA YA VIKAO VYA ROBO YA TATU KUANZIA
MWEZI JANUARI-MACHI, 2018.
Tafadhali husika na somo taja hapo juu, Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
inapenda kuwataarifu kuwa yamefanyika mabadiliko ya tarehe za kufanya
vikao vya kuwasilisha na kupokea taarifa za Robo ya tatu, mwezi Januari hadi
Machi, 2018. Vikao hivyo vitaanza kufanyika kama ratiba inavyoonyesha hapa

chini;

RATIBA YA VIKAO VYA ROBO YA TATU MWEZI JANUARI - MACHI, 2018
KWA MWAKA WA FEDHA 2017/2018.

TAREHE KIKAO HUSIKA
27/04/2018 KIKAO CHA MENEJIMENTI (CMT)
02/05/2018 KAMATI YA KUDHIBITI MAAMBUKI YA UKIMWI
02/05/2018 KAMATI YA MAADILI
04,/05/2018 KAMATI YA HUDUMA ZA JAMII
08/05/2018 KAMATI YA UCHUMI, UJENZI NA MAZINGIRA

09-10/05/2018

KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO-
KUKAGUA MIRADI YA MAENDELEO.
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11/05/2018 KAMATI YA FEDHA, UONGOZI NA MIPANGO
22/05/2018 BARAZA KAMA KAMATI YA CHAMA

23/05/2018 BARAZA KUPITIA TAARIFA ZA KATA

24/05/2018 BARAZA KUPITIA TAARIFA ZA KAMATI ( FC ) |

TANBIHI: Makatibu na wajumbe wa vikao hivyo mnakumbushwa

kuzingatia ratiba hiyo.

Naomba kuwasilisha.
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Credo B. Kanyabuhura (CC)

KNY: MKURUGENZI MTENDAJI (W)
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