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TANGAZO LA KAZI

Kwa mujibu wa Kibali cha Ajira Mbadala kilichotolewa na Katibu Mkuu - Ofisi ya Rais
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora kwa Halmashauri ya Wilaya ya
Kongwa chenye Kumb. Na. FA. 170/360/01/121 cha tarehe 06 Februari, 2020, Chenye
Kumb. Na. FA.170/360/01/118 clta tarche 31/01/2020 na Chenye Kumb. Na.
FA.170/360/01/96 cha tarche 19 Septemba, 2019. Mkurugenzi Mtendaji wa

Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa kama ifuatavyo;

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Ill - NAFASI 8

SIFA ZA MWOMBAJL
< Awe amehitimu Kidato cha Nne au sita.

& Awe amehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti (NTA LEVEL 5/TECHNICIAN
CERTIFICATE) katika mojawapo ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya
a, Maendcleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka

Jamii, Usimamizi wa Fedh
Dodoma au Chuo chochote

chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo,
kinachotambuliwa na Serikali.

MA]UKUMU YA MTENDAJI WA KIJ1JI DARAJA LAIIL
¢ Kuwa Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
& Kusimamia ulinzi na usalama wa Raia na Mali zao.

.
# Kuratibu na kusimamia upangaji na utckelezaji wa mipango y

a Maendeleo ya

-----

Kuwa katibu wa mikutano yote ya [lalmashauri ya kijiji.

Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

Kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na
uzalishaji mali.

Kiongozi wa wakuu wa vitengo vya kilaalamu katika kijiji.
Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote n
Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi.
Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo za Kijiji.

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata,
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NGAZI YA MSHAHARA
Kwa mujibu wa Npazi ya Mshahara wa Serikali, yaani TGS B kwa mwezl.

MASHARTI YA JUMLA KWA MWOMBA]JIL:

1. Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi kwenye Kifiji

chochote ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa.

Mwombaiji awe na umri kati ya miaka 18 - 45,

Mwombaiji awe hajawahi kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela,

Maombi yole yaambatane na Wasifu wa mwombaji (CV).

Maombi ya ambatanishwe na nakala za vyeti vya climu, vyeti vya taaluma, cheti

cha kuzaliwa na picha (passport size) zilizoandikwa jina la mwombaji nyuma.

6. Testimonials “Provisional Results”,”Results Slips”, Kiapo cha kuthibitisha umri
wa kuzaliwa HAVITAKUBALIWA.

7. Barua ya maombi iandikwe kwa mkono.

8. Waombaji ambao walisoma nje ya nchi vyeti vyao vya Taaluma vifanyiwe
ulinganishi na TCU na NECTA na majibu ya ulinganisho yaambatanishwe kwenye
barua ya maombi ya kazi.

9. Waombaji waliowahi kuacha kazi, kuachishwa au kufukuzwa kazi
hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama ana Kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi
cha kuajiriwa tena.

10. Mwisho wa kupokea maombi ya kazi ni tarehe 17/03/2020 saa 9.30 Alasiri.

11. Maombi yote yatumwe kupitia posta kwa:-

LSl

MKURUGENZI MTENDA]]J,
HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA,
S.L.P 57,

KONGWA.

Aidha, Tanagzo hili linafuta tangazo lenye Kumb. Na. HW/KOG/S.20/29.VOL.IV/81 la tarehe
02/03/2020.
LIMETOLEWA NA;
MKURUGIENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KONGWA

Nakala: Mbao za Matangazo. 2
: Tovuti ya Halmashauri: www.kongwadc.go.tz
: Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma - www ajira.go.tz
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