

**VITUO VITAKAVYOTUMIKA KATIKA UBORESHAJI WA DAFTARI LA KUDUMU LA
MPIGA KURA AWAMU YA II**

S/N o	KATA	NAMBA YA KITUO	JINA LA KITUO
1	CHAMKOROM A	17951	OFISI YA KIJIKI MANG'HWETA
2	CHITEGO	17960	OFISI YA KIJIKI CHITEGO
3	CHIWE	17970	SHULE YA MSINGI CHIWE
4	HOGORO	17985	OFISI YA KITONGOJI IKULU HOGORO
5	IDUO	17994	OFISI YA VEO IDUO
6	KIBAIGWA	18543	OFISI YA MAMLAKA YA MJI MDOGO KIBAIGWA
7	KONGWA	18556	SHULE YA MSINGI KONGWA MJINI
8	LENJULU	18562	OFISI YA KIJIKI LENJULU
9	MAKAWA	18573	ZAHANATI YA MAKAWA
10	MATONGORO	18578	OFISI YA VEO MATONGORO
11	MKOKA	18587	OFISI YA WEO MKOKA
12	MLALI	18598	OFISI YA KILIMO/MIFUGO MLALI
13	MTANANA	18606	OFISI YA KIJIKI MTANANA 'A'
14	NG'HUMBI	18621	SHULE YA MSINGI NGHUMBI
15	NGOMAI	18629	OFISI YA KITONGOJI NGOMAI
16	NJOGE	18635	OFISI YA KATA YA NJOGE
17	PANDAMBILI	18638	OFISI YA WEO PANDAMILI
18	SAGARA	18660	MAHAKAMA YA MWANZO SAGARA
19	SEJELI	18667	SHULE YA MSINGI MBANDE
20	SONGAMBELE	18696	OFISI YA KIJIKI SONGAMEBELE 'B'
21	UGOGONI	18709	OFISI YA VEO UGOGONI
22	ZOISSA	18710	OFISI YA KIJIKI KINANGALI