
RATIBA YA ZIARA YA WAZIRI WA MAJI NA UMWAGILIAJI MHE. MAKAME MBARAWA WILA
YANI KONGWA TAREHE 23/01/2019
S/N MUDA TUKIO NA MAHALI MHUSIKA

1 4:15 - 4:30 Msafara wa waziri kuwasili na kusaini kitabu cha
wageni

DC

2 4:30 - 4:45 Kupokea taarifa ya hali ya huduma ya maji katika
wilaya

DWE

3 4:45 - 5:25 Mapumziko ya chai DC

4 5:25 - 6:00 Kutembelea na kupokea taarifa ya maendeleo y
a ujenzi wa mradi wa maji Kongwa mjini

DWE

5 6:00 - 6:40 Msafara wa waziri kuelekea Mtanana DC

6 6:40 - 7:20 Kukagua maendeleo ya ujenzi wa mradi wa maji
Mtanana

DC

6 7:20 - 7:40 Msafara wa waziri kuelekea Kibaigwa DC

7 7:40 – 8:10 Kusaini kitabu cha wageni na kupokea taarifa ya
huduma ya maji Kibaigwa

Meneja KIBAWASSA

8 8:10 - 8:50 Kukagua visima vilivyoharibika DC

8 8:50 - 9:20 Majumuisho DC

9 9:20 Msafara wa waziri kuondoka DC


