WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

MRADI WA KUKUZA ELIMU NA UJUZI KWA KAZI ZENYE TUA(ESP])

Anuvani ya simu: “ELIMU™
Simu: 026 29 35 33
Emaikinfo@moe.go.tz
Tovuti: www, moe.go.tr
Unapoil tafadhali tajo:

Kumb: Na KNGWDVTC/2019/2020/1.0712

Mji wa Senkan,
Eneo la Mtumba
Mtaa wa Alya,
S.LLP.10,

40479 DODOMA.

Tarehe ya Tangaze: 16.09.2019

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MAFUNDI UJENZI (LOCAL FUNDIS}HUJENZI WA KONGWA DVTC

Kwa kusudi la kuimarisha ujuzi kwa vitendo kwa wanafunzi wa fani mbalimbali za ufundi kupitia
wyuo wya ufundl stadl (VETA) Wizara ya Elimu Sayansi na Teknolojia (WyEST) kupitia mradi wa
kukuza ehmu na ujuzi kwa kazi zenye tija(ESPJ) inatarajia kujenga vyuo mbalimbali vya ufundi stadi
katika Halmashaur mbalimbal nchini,

Mradi huu unatekelezwa kwa mwongozo wa 'FORCE ACCOUNT  wa Wizara ya Elimu, Sayansi
na Teknolojia kupita mtaalam elekezi ambaye ni Chuo cha Ufundi Arusha (Arusha Technical
College-ATC) na kamat za miradi (Project Committes) katika Halmashauri husika ambapo mradi
huu utatekelezwa kwa kushirikiana na Ofisi za° VETA' katka kanda za mikoa husika.

Moja kati ya Halimashauri ambazo mradi huu utatekelezwa ni Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa,
ambapo chuo kitajengwa umbali wa tanbani kilometa 2 (2km) kutoka Makao makuu ya
Halmashauri ya Wilaya.

Miundombinu inayotarajia kujengwa ni kama inavyooneshwa katika jedwari hapa chini:

Jedwari la miundombinu inayotekegemea kujengwa.
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NA. | AINA YA JENGO AU MIUNDDMBINL INAYITARAJIA KLJENGWA [DADE | MAELEZD e m—
|| Jenge la Utawala {Adminstration Sock) I Waslezn 2adi ya mchor yatatdewa

7 | Jengo la bwen is wanulans ra wasichana {Domitones) 02 Werzleezn zasdi ya mechoro ytatdewa

3 | Jengo la bwalo m jiko (Diring Hall and Kitchen) 0 Maslezn zaidi ya mchorn yatatdewa

& | Jengo la madarass mawli (Zlessroons Block) ] Malera zaidi ya michory yatatclewa

§ | Maisegn ya karvkana (Wnckshnps' Ruildings) N5 Wwlar 7aidi ya michamn yatatcdmen

§ | Jenge la vyeo wa e (2blution Blocks) 02 Waelezs 22101 ya mcharn yatatolewa

1| Kibenda cha miin (Buard House) I} Wazlezn zidi ya mchorn yatatdewa i
8 | Bandalitakeltumits wakat) wa uiensi(Camp stel Stog i Weelers 7aid ya michorn yatatolewa

§ | Nyumbe ya mhous wis Chua ra mpumbsa 22 walirmes |3 Myumba 23 walimu




0 Ljens we Septic § Soakway pits o Nagem zaid ye michor yatatolows

 Nfumo wa rraji safi ns maji tata(Water Suppy B Sewage System) . Katika jorgo hesita na bt oka ktihs chenm

1z

Uwebzjia wa miusmo wa umeme (Instafiaton of Bectrical System) - | Kallis jengn husita ne ok tibe chanm

Hivyo Mwenyekiti wa kamati ya mradi wa Ujenzi wa Chuo cha Ulundi stadi (VETA) katika
Halmashaur ya Wilaya ya Kongwa anawatangazia wananchi wote wenye uwezo, sifa na uzoefu
wa kufanya kazi tajwa hapo juu katika fan, sifa na masharti kama yaliyoahinishwa katika tangazo
hili kuomba kazi katika fani zifuatzo:

1) FANI NA MASHARTI/SIFA MAHUSUSI ZA MAFUNDI ZINAZOHITAJIKA;

A, FUNDI UASHI NA KUPAUA (BOMA, KUPAUA, LIPU, SAKAFU NA RANGH).
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Awe amewahi kufanya kazi inayofanana na kazi hii yenye thamani ya jumla ya gharama za
ufundi isiyopungua Tshs. 15,000,000.00 (Kumi na tano Milioni).

Lazima aambatanishe mkataba wa kazi yenye thamani tawa hapo juu na barua
pendekezwa (recommendation letter) kutoka kwa Mwaijiri wa awali aliyempa kazi hiyo
Awe na uwezo wa kusoma michoro na kufanya makadirio ya mahitaji (materials).

Awe na uwezo wa kuseti msingi kusuka nondo na kujenga kwa ufasaha,

Awe na uwezo wa kujenga kwa mawe, tofali zote za block na za kuchoma.

Awe na uwezo wa kupaua paa za aina mbalimbali katika majengo ya serikali.

Awe na uwezo wa kupaua maball ya aina zote na kufanya 'blandering & ceiling’

Awe na uwezo wa kupiga lipu kuta.

Awe na uwezo wa kuweka sakafu za za aina mbalimbali (za kawaida tiles, terrezo n k)
Awe na uwezo wa kutumia mitambo na vifaa mbalimbali vya ujenzi.

Awe na timu ya kutosha ya mafundi wasaidizi na vibarua wenye weledi wa kazi.

Fundi mmoja anaruhusiwa kuomba majengo yasiyozidi mawili (2) tu kwa idadi,

Fundi atahesabika kuwa ameshinda baada ya kusahiiwa ufundi wake kwa
maswali/vitendo(Technical Evaluation) na gharama za ufundi (Financial evaluation).
Michoro na fomu za mxchanganuo wa shughuli za ujenzi za mradi huu zinapatikana katika
Ofisi ya Mwenyekiti wa kamati ya ujenzi ya Halmashaun ya Wilaya ya Kongwa.

Fundi lazima ajaze vipengele vycte vilivyoahinishwa katika fornu ya mchanganuo wa
gharama za ujenzi kwa majengo na miundombinu mbalimbali

Cheti cha ufundi ni sifa ya ziada kwa fundi husika
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B. FUNDI UMEME

1) Awe amewahi kufanya kazi inayofanana na kazi hii yenye thamani ya jumla ya gharama
za utundi isiyopunigua Tshs. 5,000,000.00 (Tano Milioni).

2) Lazima aambatanishe mkataba wa kazi yenye thamani tajwa hapo juu na barua
pendekezwa (recommendation letter} kutoka kwa Mwajin wa awali aliyempa kazl hiyo.

3) Awe na uwezo wa kusoma ramani/mchoro na kuitafsiri

4) Awe amesajiliwa na kupata Leseni kutoka Ewura

51 Awe na uwezo wa kuweka mfumo wa kung' amua moto (fire detectors).

6) Awe na uzoefu wa kufunga umeme katika majengo ya serikali na mitambo/mashine

7) Fundi atahesabika kuwa ameshinda baada ya kusahiiwa ufundi wake kwa
maswali/vitendo(Technical Evaluation) na gharama za ufundi (Financial evaluation).

8) Michoro na fomu za mchanganuo wa shughuli 2a ujenzi za mradi huu zinapatikana katika
Ofisi ya Mwenyekiti wa kamati ya ujenzi ya Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa.

9) Fundi lazima ajaze vipengele vyote vilivyoahinishwa katka fomu ya mchanganuo wa
gharama 2a ujenzi kwa majengo na miundombinu mbalimbal,

10) Cheti cha ufundi ni sifa ya ziada kwa fundi husika
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C. FUNDI BOMBA

1) Awe amewahi kufanya kazi inayofanana na kazi hii yenye thamani ya jumla ya gharama
za ufundi isiyopungua Tshs, 7,500,000.00 (Saba Milioni Mia Tano Elfu).

2) lazima aambatanishe mkataba wa kaz yenye thamani tajwa hapo juu na barua
pendekezwa {recommendation letter) kutoka kwa Mwajiri wa awall aliyempa kazi hiyo.

3) Awe na uwezo wa kusoma michoroframani ya maji safi/taka na kuitafsini

4) Awe na uwezo wa kufanya makadinc ya mahitaji (materials) ya mfumo wa maji.

5) Awe na uwezo wa kujenga/kutengeneza mfumo wa maji safi

6) Awe na uwezo wa kujenga/kutengeneza mfumo wa maji taka  ulickamilika
utakayojumuisha "inspection chambers, sepetic & soak-way pits’

7) Fundi atahesabka kuwa ameshinda baada ya kusahiliwa ufundi wake kwa
maswali/vitendo(Technical Evaluation) na gharama za ufundi (Financial evaluation).

8) Michoro na formu za mchanganuo wa shughuli za ujenzi za mradi huu zinapatikana katika
Ofisi ya Mwenyekiti wa kamati ya ujenzi ya Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa

9) Fundi lazima ajaze vipengele vyote vilivyoahinishwa katika fomu ya mchanganuo wa
gharama za ujena kwa majengo na miundombinu mbalimbali.

10} Cheti cha ufundi ni sifa ya ziada kwa fundi husika
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1) MASHARTI YA UJUMLA KWA MWOMBAJE

1) Mwombaiji lazima awe raia wa Tanzania mwenye umii wa kuanzia miaka 18.

2) Mwombaiji lazima awe na Namba ya Utambulisho ya Mlipa Kodi (TIN number).

3) Mwombaji lazima awe na Akaunti ya benki iliyo hai.

4) Mwombaji lazima aandike barua ya maombi akiwa ameambatanisha nyaraka zote kama
zlizotajwa katika tangazo hili pamoja na picha ndogo (passport size} mbili(2) za rangl.

5) Kwa fundi ambaye anataka kuomba fani mbili tofauts atalazimika kutuma barua mbili (2}
tofauti kw afani hizo.

6) Maombi yatakayowasitishwa kwa njia ya FAX, Telefax, Telegraphic system na posta
hayatapokelewa.

7) Cheti ni sifa ya ziada kwa mwombali

8) Mwombaji lazima aambatanishe barua ya mdhamini mwenye mali zisizohamishika na
barua kutoka Ofisi ya Serikali ya Kijiji/mtaa.

9) Mwombaj awe tayari kufanya kaz kwa awamu (shift) na sku za mwisho wa wiki
itakapctazimika kufanya hivyo.

10) Kazi ya ujenzi kwa mradi huu Inatarajia kuchukua muda wa miezi matatu (03).

1) Barua za maombi yote yawasilishwe kwa njia ya mkono Ofisi ya Mwenyekiti wa kamati ya
ujenzi yakiwa yameandikwa anuani ifuatayo:
Mwenyekiti wa kamati ya ujenzi ya mradi wa Chuo cha cha VETA, SLP 57 Kongwa-
Dodoma, Tanzania.

12) Mwisho wa kupokea Maombi ni tarehe . 24.09.2019 saa 4 kamili Asubuhi.

13) Mafundi wote watataarifiwa (kwa njia ya simu) ili kufika siku ya tarehe ya usahili .

Tangazo hill imeandaliwa na mtaalam elekezi wa mradi na kutolewa narmwrnyekiti wa kamat ya meadi:

Meneja miradi, Mwenyekiti,

Chuo cha Ufundi Arusha(ATC) Kamati ya ujenzi ya mradi wa VETA,
S.LP. 296, S.LP.,57

Arusha Tanzania Q@ Kongwa - DodomaTanzania

Saini na muhuri au kimojawapo
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