JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA

13/06/2022

TANGAZO LA ZABUNI
NAMBA YA ZABUNI LGA/022/2021-2022/HQ/W/01

ZABUNI YA MAFUNDI (LOCAL FUNDI) KAZI YA UJENZI WA MSINGI WA JENGO LA
UTAWALA LA HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA

1.Halmashauri ya wilaya ya Kongwa imetenga fedha za Ujenzi wa JENGO LA UTAWALA
LA HALMASHAURI ya Wilaya ya Kongwa mwaka wa fedha 2021/2022.

2. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa anakaribisha maombi ya
kazi ya Ufundi kutoka kwa mafundi wenye sifa na uwezo wa  kufanya kazi za Ujenzi
wa Msingi JENGO LA UTAWALA LA HALMASHAURI ya Wilaya ya Kongwa kwa kazi

zifuatazo:-

NA | AINA YA ZABUNI NAMBA YA ZABUNI
1. Ujenzi wa Msingi wa JENGO LA LGA/022/2021-2022/HQ/W/01
UTAWALA LA HALMASHAURI
ya Wilaya ya Kongwa

Sifa za mwombaji:-
e Muombaji awe ni Fundi mwenye uzoefu wa miaka isiyopungua mitano na

aonyeshe uzoefu katika ujenzi.
e Muombaji awe ni mtanzania mwenye akili timamu na awe na umri wa
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miaka kumi na nane na kuendelea (Aaambatanishe kitambulisho cha utaifa
- NIDA)

e Muombaji katika maombi yake achanganue kazi hatua kwa hatua kama ili
vyoainishwa na kuonesha gharama za kila hatua ya kazi zilizomo kwenye
kabrasha.

e Muombaji awe na uzoefu wa kujenga majengo ya serikali na mwenye
uangalizi mzuri wa mali wakati wa utekelezaji wa mradi (Kuambatanisha
uzoefu huo)

e Muombaji ajue vema kusoma ramani na vipimo vyake kwa ajili ya ufanisi
wa kazi

¢ Muombaji aonyeshe muda wa utekelezaji wa mradi.

* Muombaji awe na akaunti ya benki iliyo hai yenye jina sawa na
analoombea kazi

e Muombaji awe na cheti cha Ufundi sanifu FTC na kuendelea.
(kuambatanisha vyeti)

* Muombaji aambatanishe wasifu wake pamoja na uzoefu wa kazi hizo
ndani ya wasifu.

e Muombaji lazima awe na mafundi wasaidizi na vibarua wakutosha

* Fundi awe eneo la kazi muda wote wa kazi na awe tayari kufanya kazi
siku zote za wiki.

3. Waombaji wanaweza kupata taarifa/ufafanuzi zaidi kuhusu kazi hizo katika
ofisi ya Kitengo cha Manunuzi/Mhandisi wa Ujenzi wa Wilaya saa 2:00
Asubuhi Hadi saa 9:30 Alasiri siku za kazi (Jumatatu hadi ljumaa).

4. Maombi yafungwe kwenye bahasha ya kaki yenye lakiri. Juu ya bahasha
ionyeshwe aina ya zabuni na namba ya zabuni. Zabuni zitumwe kwa Katibu wa
Bodi ya Zabuni kwa anuani ifuatavyo:-

Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Halmasauri ya Wilaya,
S.L.P 57,
Kongwa.

5. Maombi ya zabuni zote yawasilishwe katika ofisi ya Katibu wa Bodi ya
Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa, Mwisho wa kupokea maombi
hayo ni Jumanne, 21/06/2022, saa nne kamili (4:00) Asubuhi. Waombaji au
wawakilishi wao, wanaalikwa kuhudhuria ufunguzi wa zabuni hizo utakaofanyika
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Jumanne, 21/06/2022, kuanzia saa nne kamili (4:00) Asubuhi katika ofisi ya

Kitengo cha Manunuzi.

Dr OMARY NKULLO
MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA thggrng? WILAYA
L

CamScanner



