

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. HW/KOG/S.20/33/123

29 Septemba, 2023

YAH: KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji anawatangazia kuitwa kazini waombaji walioshinda usaili uliofanyika tarehe 21 – 24 Septemba, 2023 kwa nafasi ya **Mwandishi Mwendesha Ofisi Daraja la II, Dereva Daraja la II na Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II** kufika ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa tarehe 09 Oktoba, 2023, saa 1:30 Asubuhi kama ifuatavyo:-

NAFASI: MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA II

NA.	JINA LA MSAILIWA	ANUANI
1	REHEMA DANIEL KYAMAJABU	S. L. P 3918 DAR ES SALAAM
2	MAINDA VICENT BALISIDYA	S. L. P 14 KONGWA - DODOMA

NAFASI: DEREVA DARAJA LA II

NA.	JINA LA MSAILIWA	ANUANI
1	EMMANUEL JAMES NKINI	S. L. P 14 KONGWA - DODOMA
2	ADAM TAJUDIN KAMUGISHA	S. L. P 881 DAR ES SALAAM

NAFASI: MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II

NA.	JINA LA MSAILIWA	ANUANI
1	EUNICE STANLEY MKWEFU	S. L. P 1126 CHAMWINO - DODOMA

MASHARTI YA JUMLA

Wote mnatakiwa kuripoti mkiwa na vitu vifuatavyo:-

1. Cheti halisi cha kuzaliwa.
2. Kitambulisho halisi cha utaifa (NIDA).
3. Cheti halisi cha kidato cha nne.
4. Vyeti halisi vya Taaluma.

.....
Dr. Omary A. Nkullo
MKURUGENZI MTENDAJI (W)

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
S. L. P. 57
KONGWA