
RATIBA YA ZIARA YA KAMATI YA SIASA MKOA WILAYANI KONGWA TAREHE 21/01/2019 

S/N MUDA TUKIO NA MAHALI MHUSIKA 

1 6:00 - 6:15 Wajumbe wa kamati kuwasili, kusaini kitabu cha wageni 

na kupokea taarifa ya Hali ya Siasa katika Wilaya 

DC 

2 6:20 - 6:40 Wajumbe wa Kamati kupokea taarifa ya maendeleo ya 

ujenzi wa mradi wa maji Kongwa mjini 

DWE/DUWASSA/MENE

JA MAMLAKA YA MAJI 

KONGWA 

3 6:40 - 7:10 Wajumbe wa kamati kukagua maendeleo ya ujenzi wa 

mradi wa maji Kongwa mjini 

DED 

4 7:10 � 8:00 Wajumbe wa kamati kupokea taarifa na kukagua ujenzi 

wa barabara ya Ugogoni-Kibaigwa 

Meneja TARURA (W) 

5 8:00 - 9:30 Mapumziko ya Chakula - NARCO DC 

6 9:30  Msafara wa wajumbe wa kamati kuondoka DC 

 


