JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISIYARAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb.Na.HW/KOG/A.20/29.VOLIV/136 30 Julai, 2024

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa kufuatia kupokea kibali cha
ajira mpya chenye Kumb. Na. FA.97/288/01/09 cha tarehe 25 Juni, 2024 kutoka kwa
Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora
anawatangazia watanzania wote wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri

ya Wilaya ya Kongwa kutuma maombi ya kujaza nafasi ya kazi kama ifuatavyo;

1.0 DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI MOJA (1)

1.1 SIFAZA MWOMBAJI

Awe amefaulu Kidato cha Nne (1V) na kupata cheti cha mtihani wa kidato cha Nne (V).
Awe na leseni ya daraja la “C” au “E” ya uendeshaji pamoja na uzoefu wa kuendesha
magari kwa muda usiopungua mwaka mmoja (1) bila kusababisha ajali.

Awe amehudhuria Mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving Course)
yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA) au Chuo kingine

kinachotambuliwa na Serikali.

1.2 KAZI NA MAJUKUMU
I.  Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari;
ii.  Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwa safari za kazi;
ii. ~ Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari;
iv.  Kutunza na kujaza daftari la safari “log book” kwa safari zote:
v.  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali:
vi.  Kufanya usafi wa gari; na
vii.  Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na Msimamizi wake.

1.3 MSHAHARA
. Kwa kuzingatia ngazi ya Mishahara ya Serikali, yaani TGS B kwa mwezi.



MASHARTI YA JUMLA:

i.  Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania wenye Umri kati ya Miaka 18 hadi 45.

i. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na
wanapaswa kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea Ajira aina ya ulemavu
walionao kwa ajili ya taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa
Umma.

ii. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza Curriculum Vitae (CV)
yenye Anuani inayotumika, Namba za Simu na Anuani ya barua pepe (E-mail
addres) pamoja na majina ya Wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika.

iv.  “Provisional/Testimonials/Statement of results” na hati za matokeo za Kidato cha
Nne na Sita) Form IV na VI results Slip) HAVITAKUBALIWA.

v. Waombaji wote waambatishe Cheti cha kuzaliwa Kkilichothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili.

vi. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wanakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

vii. Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia sifa za kuingilia
katika Kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi ya
kazi kwa waajiri na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo.

viii. ~ Waombaiji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

ix. Maombi yote yaambatane na Vyeti vya Taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni Vyeti vya Kidato cha Nne na Vyeti vya kuhitimu
mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.

Xx. Waombaji waliosoma Nje ya Nchi wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na
kuidhinishiwa na Mamlaka (TCU NACTE na NECTA)

Xi. Uwasilishaji wa Taarifa na sifa za kughushi, wahusika watachukuliwa hatua za
Kisheria.

xii. ~ Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 08 Agosti, 2024.

xii.  Muhimu: kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa

pamoja na Vyeti ya Elimu, anuani ya barua hiyo iclekezwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa,
84.E51,

KONGWA.

xiv. Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye Mfumo wa Kielektroniki wa Ajira
(Recruitment Portal) kupitia Anuani ifuatayo; htts:portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii
pia inapatikana kwenye tovuti ya Sekretalieti ya Ajira kwa kuingia sehemu
iliyoandikwa “Recruitment Portal).

Xv. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioanishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

P\ he
?.' bl N B
Imetolewa na: AN
MCAS e

\Q\‘\ ¥
P !v\\L\“ ‘\"{7:’. -
Dr. Omary A Nkullo E e AT Sl LN
o« i A\ PR VEE
MKURUGENZI MTENDAJI (W)~ g™ $-7ov"
KONGWA ’

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji, S. L. P 57, KONGWA, Simu 026-2370031, Nukushi 026-23/0031, Barua Pepe: ded@kongwadc.go.tz,
Tovuti: www.kongwade.go.tz




