JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
MSIMAMIZI MSAIDIZI WA UCHAGUZI

HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA

JIMBO LA KONGWA
Kumb. Na. HW/KOG/E.20/1.VOL.1I1/379 Tarehe: 14 Oktoba, 2025

YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Kwa madhumuni ya uendeshaji wa Uchaguzi Mkuu na
kwa kuzingatia masharti ya Kifungu cha Sita(6) cha Sheria ya
Uchaguzi wa Rais, Wabunge na Madiwani Na.1 ya Mwaka
2024, kikisomwa kwa Pamoja na Kanuni ya 11 ya Kanuni za
Uchaguzi wa Rais, Wabunge na Madiwani za Mwaka 2025,
Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo la Kongwa anawatangazia
waombaiji wa nafasi za Wasimamizi wa Vituo, Wasimamizi
Wasaidizi wa Vituo na Makarani Waongozaji kufika kwenye
usaili utakaofanyika tarehe 18 Oktoba,2025 siku ya
Jumamosi katika Vituo vilivyopangwa kwenye Kata husika
kuanzia saa 1:30 Asububhi.
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Barua zote za kiofisi kuhusu masuala ya uchaguzi ndani ya jimbo ziandikwe kwa Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo



