JAMHURI YA MUUNGAND WA TANZANIA
QFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA

Unapaojibu tafadhali taja:
Kumb. Na. HW/KOG/S, 20/33/185 26 Agosti, 2022

YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI MAJINA YA
NYONGEZA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa anapenda kuwataarifu waombaj
wole walicomba kazi za Kada za Mtendaji wa Kijiji Il kuwa usaili unatarajia
kuendeshwa kuanzia tarehe 01 Septemba, 2022 hadi tarehe 04 Septemba, 2022,

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-
i. Usaili wa Mchujo utafanyika tarehe C1 Septemba, 2022 kuanzia saa 1:20
Asubuhi katika Shule ya Sekondari ya Kongwa na Usaili wa Mahojiana
utafanyika targhe 02 - 04 Septemba, 2022 katika Ukumbi wa Halmashaurl ya
Wilaya ya Kongwa.

i, Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisha kwa ajili ya utambuzi.

i. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na: Kitambullshoe cha NIDA,
Kitambulisho cha Mplga Kura, Kitambulisho cha Mkazi, Hati ya kusafiria,
Leseni ya Udereva na Barua ya Utamhulisho kutoka Serikali ya Kijiji/Mtaa.

v,  VWasalllwa wanatakiwa kufika na VYET!I VYAO HALIS| kuanzia Cheti cha
Kuzaliwa, Kidate cha IV au V1, Astashahada (NTA LEVEL 4 &5),

v. ‘\Wasailiwa watakaowasilisha " Testimanials”, "Provisional Results”, Statemen! of
results, hali za matokeo za kidato cha IV au VI (form VI resulis slps)
HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILL

vi.  Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyac vimehakikiwa
na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NACTE na NECTA); na

vii.  Kila Mzailiwa atajigharamia chakula, usafin na malazi.

vill.  Waombaji kazl ambao majlna yao hayakuonekana katika tangazo hili watambus
kuwa hawakukidhi vigezo, Hivye wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi
zitakapotangazwa na kuzingatia masharti va tangazo husika.

%, Tahadhari; usaili utafanyika kwa Mujibu wa Sheria, Taratibu na Kanuni za
Utumishi wa Umma. kuna matapeli wanagtumia majina ya watu na wyeo Viya
watu kwa lengo la kujipatia fedha kuweni makini na matapeli hao.
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Aidha. masharti yaliyo ainishwa katika tangazo la kuitwa kwenye usaili lenye Kumb. Na,
HW/KOG/S.20/33/193 Ia tarehe 22 Agostl 2022 yatabaki kama yalivyo
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