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YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa anawatangazia nafasi za kazi

ya Kudumu.Tangazo hili ni baada ya kupokea kibali cha ajira mbadala chenye Kumb. Na.
CFC 26/205/01 *‘F”/91 cha tarehe 22/08/2017, Pamoja na barua ya nyongeza ya muda wa

CFC.26/205/01”GG”/95 ya tarehe 12, Machi, 2018 zote kutoka kwa Katibu Mkuu (UTUMISHI).
Mchanganuo wa nafasi ni kama ifuatavyo:-

1. MTENDAJI WA KIJIJIDARAJALAIII - (NAFASI 33)

SIFA

Mwenye Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya Astashahada
/Cheti” Technician Certificate”(NTA LEVEL 5) katika moja ya fani zifuatazo:-

Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya
Sanaa kutoka chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.

MAJUKUMU

i.  Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

ii.  Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na

ii.  Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya Kijiji.

iv.  Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
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v.  Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

vi.  Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananachi
katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa , umaskini na kuongeza

uzalishaji mali.

vii.  Kiongozi wa wakuu wa vitengo vya kitaaalam katika kijiji.

viii.  Kusimamia kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za vijiji.

ix.  Kutekeleza shughuli nyingine atakazopangiwa na mwajiri wake.
NGAZI YA MSHAHARA

Mshahara ni kwa mujibu wa viwango vya mshahara Serikalini yaani TGS B sawa shilingi za
kitanzania 390,000/= kwa mwezi.

MASHARTI YA JUMLA
2. Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote kwenye

Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa.

3. Mwombaji awe na umri kati ya Miaka 18 na usiozidi miaka 45 na awe hajawahi
kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela.

4. Maombi yote, ya waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza ( detailed
CV),Namba za simu na anuani sahihi.

5. Maombi yote ya waombaji yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma. vyeti vya elimu
ya Kidato cha (IV au VI), cheti cha kuzaliwa na picha mbili za rangi za hivi karibuni
(Passport size) na iandikwe jina nyuma.

6. Testimonials “Provisional results” “Statement of results” hati ya matokeo ya kidato cha
Nne na Sita HAVITAKUBALIWA.

7. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU na NECTA) na taarifa ya uhakiki iambatanishwe

kwenye maombi.

8. Siku ya usaili kila mwombaji afike na vyeti halisi vya Elimu, Taaluma, Kuzaliwa na
Kitambulisho.

9. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawataruhusiva kuomba,
isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.
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10. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.
11.  Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 05, Aprili, 2018, Saa 9:00 alasiri.

12. Barua zote ziandikwe kwa mkono wa mwombaji na kutumwa kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji ,
Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa
9:L.P. 3T

KONGWA

N.B Masharti yaliyoanishwa kwenye tangazo hili yasomwe kwa makini na yazingatiwe.
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Nakala. Katibu Tawala (M)
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= Halmashauri zote za Mkoa wa Dodoma
“ Mbao za Matangazo

s Waheshimiwa Madiwani wote

g Watendaji wa Kata Wote
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