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OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

.

@ JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA

e

TANGAZO - »
05/07/2024

Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa inatarajia kupangisha vibanda vya
biashara 10 vinavyozunguke vkuta wa soke 12 Nafaka Kibaigwa, Yeyote
mwenye nia ya kuomba anakaribishwa kutuma maombi yake kwa
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa, S.L.P 57,
Kongwa.

Sifa za Mwoimbaji

Awe raia wa Tanzanhia

Awe mifanyabiashars au anayetarajia kufanya biashara.

Aina ya biashara anayctaxe kufanyz.

Namba ya Mlipa kodi (TIN)

Awe na kitambulisho cha MIDA au Namba ya NIDA.

Nakala ya Vyeti vya usajili wa biashara/Katiba ya kampuni kwa

Makampurnii.

7. Awe na leseni ya biasiiara au awe tayaii Kukata leseni mara tu baada
ya kuingia katika kibanda ciha biashara.

8. Awe tayari kusaini Mkaiaba wa Mwaka mmoja wa upangaji na
Halmasiauri.

9. Awe tayari kulipa Kodi ya pango ya Shilingi 150,000 kwa Mwezi.

10. Asiwe Mtumishi wa Umma au Kiongozi wa Siasa.

11. Barua ya utambulisho kutoka kwa Mienazji wa Kata yake.
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Maombi yatapokelewa “uznzia tarehe 9%/07/2024 saa 1:30 asubuhi
mpaka saa 930 alasiri na Mwisho wa xugokea Maombi ni tarehe
17/07/2024. Saa 9.30 Alesiri.

T~ DMARY AL NKULLO
MKRIIGENZI MTENDAJI
WILAYA YA KONGWA

MAOMBI YOTE YAAMBATANISHWE NA NAKELA INAYCTHIBITISHA SIFA ZA

MMOMBA.!.

Tangazo hili lirapatikana piz kali. {240 ya Hahmashaor www._kongwadc.go.tz.
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