JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KONGWA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Unapojibu Tafadhali taja:
HW/KOG/D.30/1 VOL.V/92

01 Novemba, 2023

TANGAZO KWA UMMA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA MIRADI YA MAENDELEO KIASI CHA
TSHS 4,601,097,248.44 KUTOKA SERIKALI KUU NA WADAU WA MAENDELEO
Tafadhali rejea somo tajwa hapo juu.

Halmashauri imepokea fedha kiasi tajwa kutoka Serikali Kuu NA Wadau wa
Maendeleo kwa ajili ya utekelezaji wa Miradi mbalimbali ya Maendeleo katika sekta ya
Utawala, Elimu na Afya kama ilivyoidhinishwa katika Mpango na Bajeti ya
Halmashauri kwa mwaka wa fedha 2023/2024. Fedha hizi zimepokelewa katika
akaunti ya Halmashauri tarehe 30 Oktoba 2023. Taratibu za kuhamisha fedha hizi
kwenda katika vituo vya kutolea huduma zimekamilika. Aidha, fedha za Wahisani

zimeingizwa katika Vituo vya Kutolea Huduma moja kwa moja.

3. Mchanganuo wa kiasi cha fedha zilizopokelewa na shughuli zilizopangwa kutekelezwa
ni kama ilivyoainishwa hapa chini;
Na | Kata Kituo Kinachopokea Shughuli lliyopangwa Kutekelezwa Kiasi
T fedha Kilichopokelewa
1 | Kongwa Makao Makuu ya Ujenzi wa Jengo la Ofisi ya 1,000,000,000
| Wilaya Halmashauri
2 | Iduo Zahanati ya Ukamilishaji wa Zahanati Kijiji cha 50,000,000
Chang'ombe Chang’ombe
3 | Chiwe ' Zahanati ya Lengaji Ukamilishaji wa Zahanati Kijiji cha 50,000,000
; Lengaji
4 | Hogoro | Zahanati ya Chamae | Ununuzi wa Vifaa Tiba, Zahanati ya 50,000,000
-‘ _ Kijiji cha Chamae
5 | Lenjulu Zahanati ya Lenjulu Ununuzi wa Vifaa Tiba, Zahanati ya 50,000,000
Kijiji cha Lenjulu
6 | Chamkoroma | Kituo cha Afya Ununuzi wa Vifaa tiba kwa Kituo cha 150,000,000
Chamkoroma | Afya Chamkoroma
7 | Chitego Kituo cha Afya Chitego | Ununuzi wa Vifaa tiba kwa Kituo cha 150,000,000
Afya Chitego
| 8 | Pandambili Kituo cha Afya Ununuzi wa Vifaa tiba kwa Kituo cha 150,000,000
! Pandambili Afya Pandambili
' 9 | Songambele | Kituo cha Afya Ununuzi wa Vifaa tiba kwa Kituo cha 150,000,000
l ‘ Songambele ' Afya Songambele
10 | Kongwa 1 Hospitali ya Wilaya ' Ununuzi wa Vifaa tiba kwa Hospitali ya 500,000,000
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Na Kata Kituo Kinachopokea Shughuli lliyopangwa Kutekelezwa Kiasi
fedha Kilichopokelewa
Wilaya
11 | Zoissa Shule ya Msingi Zoissa | Ujenzi wa Vyumba 3 vya Madarasa na 60,000.000 |
Ofisi, Shule ya Msingi Zoissa (Shule
Kongwe)
12 | Ugogoni Shule ya Msingi Ibwaga | Ujenzi wa Vyumba 3 vya Madarasa na 60,000,000
Ofisi, Shule ya Msingi Ibwaga (Shule
Kongwe) .
13 | Sejeli Shule ya Msingi Sejel Ujenzi wa Vyumba 3 vya Madarasa na 60,000,000
Ofisi, Shule ya Msingi Sejeli (Shule
Kongwe)
14 | Kongwa - Makao Makuu ya Utekelezaji wa shughuli za Maendeleo 88,083,000
Wilaya Jimboni — Fedha za Kuchochea
Maendeleo Jimboni -CDCF
15 | Zote Shule zote za Msingi za | Fedha za Uendeshaiji — Elimu Bila 97,701,936
Serikali Malipo ]
16 | Zote Shule zote za Fedha za Uendeshaji — Elimu Bila 131,623,163.26
Sekondari za Serikali Malipo o
17 | Kongwa Makao Makuu ya Uendeshaji wa Shughuli Mbalimbali - 5,000,000
Wilaya AFYA (UNICEF)
18 | Kongwa Makao Makuu ya - Usimamizi, uhamasishaji na ufuatiliaji 78,124,905.12
Wilaya ' Shughuli za mradi endelevu wa maji na
usafi wa mazingira-Afya
19 | Sejeli Zahanati ya Msunjulile | Ujenzi wa Miundombinu ya Zahanati 55,239,892
,,,,, ya Msunjulile- SRWSS
20 | Njoge Zahanati ya Ujenzi wa Miundombinu ya Zahanati 54,239,892
Hembahemba | ya Hembahemba- SRWSS
21 | Ngomai Zahanati ya Manyata Ujenzi wa Miundombinu ya Zahanati 51,243,830
ya Manyata- SRWSS
22 | Zote Vituo vyote vya Serikali | Uendeshaji wa shughuli za Afya, 162,699,350
‘ vya kutolea huduma za | Hospitali ya Wilaya, Zahanati na Vituo
Afya | vya Afya; Mfuko wa Pamoja wa Afya -
| HSBF
23 | Kongwa Makao Makuu wa T Uendeshaji wa shughuli za Afya, Mfuko 28,711,650
Wilaya ' wa Pamoja wa Afya ~HSBF (CHMT)
24 | Ugogoni | Shule ya Msingi Shughuli za mradi endelevu wa maji na 45,364,815.03
' Mkwala usafi wa mazingira Shule ya Msingi
| Mkwala |
25 | S/mbele | Shule ya Msingi Shughuli za mradi endelevu wa maji na 47,064, 815.03
| Nyerere usafi wa mazingira Shule ya Msingi
‘ f ' Nyerere
| 26 | Kongwa | Shule za Sekondari: ' Kuwezesha Ujenzi wa Vyumba 48 vya 1,118,000,000
Lenjulu Ibwaga, Kongwa, Madarasa ya Kidato cha Tano na sita
S/mbele Lenjulu, Sejeli, Katika Shule za Sekondari; Ibwaga (6),
Chiwe Songambele, Chiwe, ' Kongwa (7), Lenjulu (8), Sejeli (8),
' Kibaigwa shule ya Wasichana ' Songambele (8), Chiwe (8) na shule ya
' Sejel Kibaigwa Wasichana Kibaigwa (3)
Ugogoni
27 | Kongwa Shule za Sekondari; Kuwezesha Ujenzi wa Matundu 76 ya 130,000,000
Lenjulu Ibwaga, Vyoo kwa shule za Sekondari za Kidato
S/mbele Kongwa cha Tano na Sita; Ibwaga (8), Kongwa
Chiwe | Lenjulu (8), Lenjulu (12), Sejeli (186),
| Sejel - Sejeli Songambele (16) na Chiwe (16)

Page 2 of 3



Na Kata Kituo Kinachopokea Shughuli lliyopangwa Kutekelezwa Kiasi
fedha Kilichopokelewa
Ugogoni Songambele
‘ Chiwe . P
Zoissa, Shule za Msingi, Ujenzi wa matundu 16 ya Vyoo s/m 28,000,000
Njoge, Subugo, Njoge, Subugo (5), Njoge (5), Pembamoto (4),
Nghumbi Pembamoto na Mkwala | Mkwala (2)
| Jumla Kuu | 4,601,097,248.44
Imetolea na;

&

Dr. Omary Nkullo
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KONGWA.
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